3RT2026-2AK60 – Khởi động từ S0 25A 110VAC 1NO/1NC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 18.7k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2026-2AK60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 25 A, 11 kW / 400 V, 3-pole, 110 V AC, 50 Hz / 120 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, spring-loaded terminal, size: S0
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2026-2AK60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2026-2AK60
Dòng sản phẩm SIRIUS
Loại sản phẩm Khởi động từ công suất (Power Contactor)
Kích thước khởi động từ S0
Số cực 3 cực
Điện áp cuộn hút điều khiển 110 V điện áp xoay chiều tại 50 Hz / 120 V điện áp xoay chiều tại 60 Hz
Công suất hoạt động định mức tại AC-3, 400 V 11 kW
Dòng điện hoạt động định mức tại AC-3, 400 V 25 A
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 Thường mở + 1 Thường đóng
Kiểu đấu nối Đầu nối kiểu lò xo (Spring-loaded terminal)
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3RT2026-2AK60 – Khởi động từ S0 25A 110VAC 1NO/1NC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2026-2AK60 – Khởi động từ S0 25A 110VAC 1NO/1NC Siemens