3RT2026-1AV60 – Khởi động từ S0 25A 480VAC 1NO/1NC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 9.8k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2026-1AV60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 25 A, 11 kW / 400 V, 3-pole, 480 V AC, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S0
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2026-1AV60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2026-1AV60
Hãng sản xuất Siemens
Kích cỡ khởi động từ S0
Điện áp cuộn hút điều khiển 480 Volt Dòng điện xoay chiều tại 60 Hertz
Công suất hoạt động định mức tại AC-3, 400 Volt 11 Kilowatt
Dòng điện hoạt động định mức tại AC-3, 400 Volt 25 Ampe
Số cực cho mạch chính 3 cực
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 Tiếp điểm thường mở + 1 Tiếp điểm thường đóng
Kiểu đấu nối Đầu nối bắt vít
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 3RT2026-1AV60 – Khởi động từ S0 25A 480VAC 1NO/1NC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2026-1AV60 – Khởi động từ S0 25A 480VAC 1NO/1NC Siemens