3RT2026-1AT60 – Khởi động từ 25A 11kW S0 1NO+1NC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 23.3k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2026-1AT60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 25 A, 11 kW / 400 V, 3-pole, 600 V AC, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S0
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2026-1AT60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2026-1AT60
Dòng sản phẩm SIRIUS
Loại thiết bị Khởi động từ công suất
Kích thước khởi động từ S0
Số cực 3 cực
Công suất hoạt động định mức (AC-3, 400V) 11 Kilowatt
Dòng điện hoạt động định mức (AC-3, 400V) 25 Ampe
Điện áp cuộn hút (tại 60 Hz) 600 Volt xoay chiều
Tần số cuộn hút 60 Hertz
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 Thường mở + 1 Thường đóng
Kiểu đấu nối Kiểu bắt vít
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 3RT2026-1AT60 – Khởi động từ 25A 11kW S0 1NO+1NC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2026-1AT60 – Khởi động từ 25A 11kW S0 1NO+1NC Siemens