3RT2026-1AP60 – Khởi động từ S0 25A 11kW 220VAC 1NO/1NC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 3.8k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2026-1AP60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 25 A, 11 kW / 400 V, 3-pole, 220 V AC, 50 Hz / 240 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S0
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2026-1AP60
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2026-1AP60
Dòng sản phẩm SIRIUS 3RT2
Loại thiết bị Khởi động từ công suất (Contactor)
Kích cỡ (Size) S0
Số cực 3 cực
Điện áp cuộn hút điều khiển 220 Volt xoay chiều tại 50 Hertz / 240 Volt xoay chiều tại 60 Hertz
Công suất hoạt động định mức tại AC-3, 400 Volt 11 Kilowatt
Dòng điện hoạt động định mức tại AC-3, 400 Volt 25 Ampe
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 Thường mở (NO) + 1 Thường đóng (NC)
Kiểu đấu nối mạch chính và mạch điều khiển Đầu nối kiểu bắt vít
Kiểu lắp đặt Lắp vít và lắp trên thanh ray 35 milimét
Tuổi thọ cơ khí (chu kỳ đóng cắt) 10,000,000
Cấp độ bảo vệ mặt trước IP20
HãngSiemens
Xuất xứGermany
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RT2026-1AP60 – Khởi động từ S0 25A 11kW 220VAC 1NO/1NC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2026-1AP60 – Khởi động từ S0 25A 11kW 220VAC 1NO/1NC Siemens