3RT2026-1AK60 – Khởi động từ S0 3P 25A 110V 1NO/1NC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 807
Còn hàng
  • SKU: 3RT2026-1AK60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 25 A, 11 kW / 400 V, 3-pole, 110 V AC, 50 Hz / 120 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S0
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2026-1AK60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2026-1AK60
Hãng sản xuất Siemens
Loại thiết bị Contactor công suất
Tiêu chuẩn hoạt động AC-3e/AC-3
Dòng điện định mức (AC-3) 25 Ampe
Công suất định mức (AC-3, 400 Volt) 11 Kilowatt
Số cực 3 cực
Điện áp cuộn hút 110 Volt Wechselstrom, 50 Hertz / 120 Volt Wechselstrom, 60 Hertz
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 Tiếp điểm thường mở + 1 Tiếp điểm thường đóng
Kiểu đấu nối Đầu nối kiểu vít
Kích thước S0
HãngSiemens
Xuất xứGermany
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RT2026-1AK60 – Khởi động từ S0 3P 25A 110V 1NO/1NC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2026-1AK60 – Khởi động từ S0 3P 25A 110V 1NO/1NC Siemens