3RT2026-1AG60 – Khởi động từ 25A 100VAC 1NO+1NC S0 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 15.4k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2026-1AG60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 25 A, 11 kW / 400 V, 3-pole, 100 V AC, 50 Hz / 100-110 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S0
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2026-1AG60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2026-1AG60
Hãng sản xuất Siemens
Dòng sản phẩm SIRIUS
Loại thiết bị Khởi động từ công suất (Power Contactor)
Kích thước S0
Số cực 3 cực
Dòng điện định mức (AC-3) 25 Ampe
Công suất định mức (AC-3, 400V) 11 Kilowatt
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 Thường mở (1 NO) + 1 Thường đóng (1 NC)
Kiểu đấu nối Kiểu đấu nối bắt vít (Screw-type terminals)
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 3RT2026-1AG60 – Khởi động từ 25A 100VAC 1NO+1NC S0 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2026-1AG60 – Khởi động từ 25A 100VAC 1NO+1NC S0 Siemens