3RT2024-1AR60 – Khởi động từ 12A 5.5kW 400V S0 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 13k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2024-1AR60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 12 A, 5.5 kW / 400 V, 3-pole, 400 V AC, 50 Hz / 400-440 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S0
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2024-1AR60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2024-1AR60
Hãng sản xuất Siemens
Tên dòng sản phẩm SIRIUS
Loại sản phẩm Khởi động từ công suất
Chỉ định loại sản phẩm 3RT2
Kích thước S0
Số cực chính 3 cực
Loại kết nối điện Đầu nối vít
Danh mục hoạt động AC-3e/AC-3
Dòng điện định mức hoạt động Ie (AC-3, 400V) 12 A
Công suất định mức hoạt động Pe (AC-3, 400V) 5.5 kW
Điện áp định mức hoạt động Ue 400 V
Điện áp điều khiển nguồn cấp Us (AC, 50 Hz) 400 V
Điện áp điều khiển nguồn cấp Us (AC, 60 Hz) 400 - 440 V
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 NO + 1 NC
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 3RT2024-1AR60 – Khởi động từ 12A 5.5kW 400V S0 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2024-1AR60 – Khởi động từ 12A 5.5kW 400V S0 Siemens