3RT2024-1AP60 – Khởi động từ S0 12A 5.5kW 220VAC 1NO/1NC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 5.2k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2024-1AP60
  • Thông số kỹ thuật:power contactor, AC-3e/AC-3, 12 A, 5.5 kW / 400 V, 3-pole, 220 V AC, 50 Hz / 240 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S0
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2024-1AP60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2024-1AP60
Loại sản phẩm Khởi động từ công suất
Tiêu chuẩn ứng dụng AC-3e / AC-3
Dòng điện định mức Ie (AC-3) 12 A
Công suất định mức (AC-3) tại 400 V 5.5 kW
Số cực chính 3 cực
Điện áp cuộn dây điều khiển 220 V AC (50 Hz) / 240 V AC (60 Hz)
Tiếp điểm phụ 1 NO + 1 NC
Loại đầu nối Đầu nối vít
Kích thước (Size) S0
HãngSiemens
Xuất xứGermany
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 3RT2024-1AP60 – Khởi động từ S0 12A 5.5kW 220VAC 1NO/1NC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2024-1AP60 – Khởi động từ S0 12A 5.5kW 220VAC 1NO/1NC Siemens