3RT2024-1AN60 – Khởi động từ AC-3e/3 3P 12A 5.5kW S0, 200VAC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 10.6k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2024-1AN60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 12 A, 5.5 kW / 400 V, 3-pole, 200 V AC, 50 Hz / 200-220 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S0
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2024-1AN60
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2024-1AN60
Hãng sản xuất Siemens
Dòng sản phẩm SIRIUS 3RT2
Loại thiết bị Khởi động từ công suất
Kích thước S0
Số cực 3 cực
Điện áp cuộn hút 200 Volt Xoay chiều tại 50 Hertz / 200-220 Volt Xoay chiều tại 60 Hertz
Công suất định mức (AC-3, 400 Volt) 5.5 Kilowatt
Dòng điện định mức (AC-3, 400 Volt) 12 Ampe
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 Thường mở + 1 Thường đóng
Kiểu đấu nối Đầu nối kiểu bắt vít
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RT2024-1AN60 – Khởi động từ AC-3e/3 3P 12A 5.5kW S0, 200VAC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2024-1AN60 – Khởi động từ AC-3e/3 3P 12A 5.5kW S0, 200VAC Siemens