3RT2024-1AC24 – Khởi động từ S0 12A 5.5kW 24V AC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 15.8k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2024-1AC24
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 12 A, 5.5 kW / 400 V, 3-pole, 24 V AC, 50/60 Hz, auxiliary contacts: 2 NO + 2 NC, screw terminal, size: S0, removable auxiliary switch
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2024-1AC24
Thông số Kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2024-1AC24
Loại sản phẩm Khởi động từ công suất
Kích thước S0
Số cực 3 cực
Công suất hoạt động tại AC-3, 400 V 5.5 kW
Dòng điện hoạt động tại AC-3, 400 V 12 A
Điện áp cuộn hút điều khiển 24 V AC
Tần số hoạt động 50/60 Hz
Tiếp điểm phụ tích hợp 2 Thường mở (NO) + 2 Thường đóng (NC)
Kiểu kết nối Đầu nối bắt vít
Đặc điểm Khối tiếp điểm phụ có thể tháo rời
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 3RT2024-1AC24 – Khởi động từ S0 12A 5.5kW 24V AC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2024-1AC24 – Khởi động từ S0 12A 5.5kW 24V AC Siemens