3RT2023-2AP60 – Khởi động từ 9A S0 220V 1NO+1NC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 17.6k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2023-2AP60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 9 A, 4 kW / 400 V, 3-pole, 220 V AC, 50 Hz / 240 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, spring-loaded terminal, size: S0
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2023-2AP60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2023-2AP60
Hãng sản xuất Siemens
Loại sản phẩm Khởi động từ công suất
Kích thước S0
Số cực 3 cực
Dòng điện hoạt động định mức (AC-3) 9 Ampe
Công suất hoạt động định mức (AC-3, 400V) 4 Kilowatt
Điện áp cuộn hút 220 Volt xoay chiều tại 50 Hertz / 240 Volt xoay chiều tại 60 Hertz
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 Tiếp điểm thường mở + 1 Tiếp điểm thường đóng
Kiểu kết nối điện Đầu nối lò xo
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 3RT2023-2AP60 – Khởi động từ 9A S0 220V 1NO+1NC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2023-2AP60 – Khởi động từ 9A S0 220V 1NO+1NC Siemens