3RT2023-2AK60 – Khởi động từ 9A 110VAC S0 1NO+1NC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 24.9k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2023-2AK60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 9 A, 4 kW / 400 V, 3-pole, 110 V AC, 50 Hz / 120 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, spring-loaded terminal, size: S0
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2023-2AK60
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2023-2AK60
Hãng sản xuất Siemens
Dòng sản phẩm SIRIUS
Loại thiết bị Khởi động từ công suất (Contactor)
Kích thước S0
Số cực 3 cực
Điện áp cuộn dây điều khiển (Điện xoay chiều) 110 Volt tại 50 Hertz / 120 Volt tại 60 Hertz
Công suất hoạt động định mức (AC-3, 400 Volt) 4 Kilowatt
Dòng điện hoạt động định mức (AC-3, 400 Volt) 9 Ampe
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 Thường mở + 1 Thường đóng (1 NO + 1 NC)
Kiểu đấu nối Đầu nối kiểu lò xo (Spring-loaded terminal)
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3RT2023-2AK60 – Khởi động từ 9A 110VAC S0 1NO+1NC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2023-2AK60 – Khởi động từ 9A 110VAC S0 1NO+1NC Siemens