3RT2023-1AP60 – Khởi động từ S0 9A 3P 220V 1NO/1NC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 3.9k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2023-1AP60
  • Thông số kỹ thuật:power contactor, AC-3e/AC-3, 9 A, 4 kW / 400 V, 3-pole, 220 V AC, 50 Hz / 240 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S0
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2023-1AP60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2023-1AP60
Loại sản phẩm Khởi động từ công suất
Dòng sản phẩm SIRIUS 3RT2
Kích thước S0
Tiêu chuẩn hoạt động AC-3e / AC-3
Dòng điện định mức Ie (AC-3, 400V) 9 A
Công suất định mức (AC-3, 400V) 4 kW
Số cực 3 cực
Điện áp cuộn dây điều khiển định mức Us (AC) 220 V AC (50 Hz) / 240 V AC (60 Hz)
Số tiếp điểm phụ 1 NO (Thường mở) + 1 NC (Thường đóng)
Kiểu đấu nối Đấu nối vít
Điện áp cách điện định mức Ui 690 V
Điện áp chịu xung định mức Uimp 6 kV
Cấp bảo vệ IP20 (đầu nối)
Nhiệt độ môi trường hoạt động -25 đến +60 °C
Nhiệt độ môi trường lưu trữ -55 đến +80 °C
Tuổi thọ cơ học 10,000,000 chu kỳ đóng cắt
Tuổi thọ điện (AC-3) 1,000,000 chu kỳ đóng cắt
Kiểu lắp đặt Lắp рей DIN / Lắp vít
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) 45 mm x 73 mm x 84 mm
Trọng lượng Khoảng 0.35 kg
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RT2023-1AP60 – Khởi động từ S0 9A 3P 220V 1NO/1NC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2023-1AP60 – Khởi động từ S0 9A 3P 220V 1NO/1NC Siemens