3RT2023-1AK60 – Khởi động từ S0 9A 1NO+1NC 110/120VAC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 5.1k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2023-1AK60
  • Thông số kỹ thuật:power contactor, AC-3e/AC-3, 9 A, 4 kW / 400 V, 3-pole, 110 V AC, 50 Hz / 120 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S0
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2023-1AK60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2023-1AK60
Loại sản phẩm Khởi động từ công suất
Kích thước khởi động từ S0
Tiêu chuẩn áp dụng AC-3e / AC-3
Dòng điện định mức hoạt động Ie (theo AC-3) 9 A
Công suất định mức hoạt động (tại 400 V) 4 kW
Số cực 3 cực
Điện áp cấp điều khiển định mức Us 110 V AC (50 Hz) / 120 V AC (60 Hz)
Số tiếp điểm phụ 1 Thường mở (NO) + 1 Thường đóng (NC)
Kiểu đấu nối Đấu nối bằng vít
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RT2023-1AK60 – Khởi động từ S0 9A 1NO+1NC 110/120VAC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2023-1AK60 – Khởi động từ S0 9A 1NO+1NC 110/120VAC Siemens