3RT2016-4AN61 -Khởi động từ S00 9A 220VAC 1NO Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 12.3k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2016-4AN61
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 9 A, 4 kW / 400 V, 3-pole, 200 V AC, 50 Hz / 200-220 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO, ring cable lug connection, size: S00
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2016-4AN61
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2016-4AN61
Loại Khởi động từ công suất
Tiêu chuẩn AC-3e/AC-3
Dòng điện định mức (AC-3e/AC-3) 9 A
Công suất định mức (AC-3e/AC-3) 4 kW / 400 V
Số cực 3 cực
Điện áp cuộn dây điều khiển (AC, 50 Hz) 200 V AC, 50 Hz
Điện áp cuộn dây điều khiển (AC, 60 Hz) 200-220 V, 60 Hz
Tiếp điểm phụ 1 NO
Kiểu kết nối Kết nối bằng đầu cốt tròn
Kích thước S00
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RT2016-4AN61 -Khởi động từ S00 9A 220VAC 1NO Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2016-4AN61 -Khởi động từ S00 9A 220VAC 1NO Siemens