3RT1265-6AP36 – Contactor chân không 3P 265A 400V 220-240V Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 5.7k
Còn hàng
  • SKU: 3RT1265-6AP36
  • Thông số kỹ thuật: vacuum contactor AC-3e/AC-3 265 A, 132 kW / 400 V, 3-pole, Uc: 220-240 V AC(50-60 Hz) / DC drive: conventional auxiliary contacts 2 NO + 2 NC main circuit: busbar control and auxiliary circuit: screw terminal
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT1265-6AP36
Thuộc tính Giá trị
Mã sản phẩm 3RT1265-6AP36
Loại thiết bị Contactor chân không
Dòng điện hoạt động định mức (AC-3e/AC-3) 265 Ampe
Công suất hoạt động định mức (AC-3, 400 Volt) 132 Kilowatt
Điện áp hoạt động định mức mạch chính 400 Volt
Số cực 3 cực
Điện áp điều khiển định mức của cuộn hút (Uc) 220-240 Volt Xoay chiều (50-60 Hertz) / Một chiều
Loại truyền động cuộn hút Thông thường (Conventional)
Cấu hình tiếp điểm phụ 2 Tiếp điểm thường mở + 2 Tiếp điểm thường đóng
Kiểu kết nối mạch chính Thanh cái (Busbar)
Kiểu kết nối mạch điều khiển và phụ trợ Đầu nối bắt vít (Screw terminal)
HãngSiemens
Xuất xứGermany
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RT1265-6AP36 – Contactor chân không 3P 265A 400V 220-240V Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT1265-6AP36 – Contactor chân không 3P 265A 400V 220-240V Siemens