3RT1265-6AF36 – Contactor chân không 265A, 3P, 110-127VAC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 11.2k
Còn hàng
  • SKU: 3RT1265-6AF36
  • Thông số kỹ thuật: vacuum contactor AC-3e/AC-3 265 A, 132 kW / 400 V, 3-pole, Uc: 110-127 V AC(50-60 Hz) / DC drive: conventional auxiliary contacts 2 NO + 2 NC main circuit: busbar control and auxiliary circuit: screw terminal
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT1265-6AF36
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm (Article No.) 3RT1265-6AF36
Dòng sản phẩm SIRIUS 3RT12
Tên sản phẩm Contactor chân không
Số cực 3 cực
Kích cỡ contactor S6
Điện áp cuộn dây điều khiển 110 - 127 Volt AC (50/60 Hz) / DC
Loại điện áp điều khiển AC / DC
Dòng điện hoạt động định mức (AC-3) tại 400V 265 Ampe
Công suất hoạt động định mức (AC-3) tại 400V 132 Kilowatt
Tiếp điểm phụ tích hợp 2 Thường mở + 2 Thường đóng (2 NO + 2 NC)
Kiểu kết nối mạch động lực Đấu nối thanh cái (Busbar)
Kiểu kết nối mạch điều khiển và mạch phụ Đầu nối bắt vít (Screw-type terminals)
Tuổi thọ cơ khí (số lần đóng cắt) 10,000,000 lần
Nhiệt độ môi trường hoạt động -25 đến +60 °C
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3RT1265-6AF36 – Contactor chân không 265A, 3P, 110-127VAC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT1265-6AF36 – Contactor chân không 265A, 3P, 110-127VAC Siemens