3RT1035-1BB40 – Khởi động từ S2 40A 18.5kW 24VDC 3P Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 7.6k
Còn hàng
  • SKU: 3RT1035-1BB40
  • Thông số kỹ thuật: Power contactor, AC-3 40 A, 18.5 kW / 400 V 24 V DC, 3-pole, Size S2, Screw terminal !!! Phased-out product !!! Successor is SIRIUS 3RT2 Preferred successor type is >>3RT2028-1BB40<<
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT1035-1BB40
Thuộc tính Giá trị
Mã sản phẩm 3RT1035-1BB40
Thương hiệu Siemens
Dòng sản phẩm SIRIUS 3RT1
Loại thiết bị Khởi động từ công suất (Khởi động từ)
Tiêu chuẩn hoạt động AC-3
Dòng định mức (AC-3, tại 400 Volt) 40 Ampe
Công suất định mức (AC-3, tại 400 Volt) 18.5 Kilowatt
Điện áp cuộn hút 24 Volt Dòng một chiều
Số cực 3 cực
Kích thước S2
Kiểu đấu nối Đầu nối bắt vít (Screw terminal)
Sản phẩm thay thế đề xuất 3RT2028-1BB40
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Xuất xứGermany
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RT1035-1BB40 – Khởi động từ S2 40A 18.5kW 24VDC 3P Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT1035-1BB40 – Khởi động từ S2 40A 18.5kW 24VDC 3P Siemens