3RQ3055-2SM30 – Rơ le 1NO 24V/5A 6.2mm Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 10.1k
Còn hàng
  • SKU: 3RQ3055-2SM30
  • Thông số kỹ thuật: Output coupler Optocoupler 1 NO, Transistor, 24 V DC Output max. 30 V DC, 5 A short circuit-proof Spring-type terminal (push-in) Overall width 6.2 mm Thermal current 5A
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RQ3055-2SM30
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RQ3055-2SM30
Tình trạng sản phẩm Sản phẩm đã ngừng sản xuất
Sản phẩm kế nhiệm 3RQ4055-2SM30
Loại thiết bị Rơ le ghép nối
Điện áp cung cấp điều khiển 24 Volt Dòng một chiều
Loại đầu ra 1 Tiếp điểm thường mở
Dòng điện nhiệt 5 Ampe
Kiểu đấu dy Đầu cắm dạng lò xo (Push-in)
Chiều rộng 6.2 milimét
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 3RQ3055-2SM30 – Rơ le 1NO 24V/5A 6.2mm Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RQ3055-2SM30 – Rơ le 1NO 24V/5A 6.2mm Siemens