3RK2400-1HQ00-0AA3 – Module AS-i K60 8DI/2DQ M12 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 18k
Còn hàng
  • SKU: 3RK2400-1HQ00-0AA3
  • Thông số kỹ thuật: AS-i compact module K60 digital A/B slave, 8 DI/2 DQ, IP67 3 x 2 inputs and 2 x 1 input / 1 output max. 200 mA sensor supply Outputs 2 A, 24 V DC 8 x M12 sockets with Y assignment Mounting plate 3RK1901-0CA00 must be ordered separately
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RK2400-1HQ00-0AA3
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RK2400-1HQ00-0AA3
Loại Module Module AS-i Compact K60
Chức năng Slave kỹ thuật số AS-i loại A/B
Số lượng đầu vào kỹ thuật số 8
Số lượng đầu ra kỹ thuật số 2
Cấp độ bảo vệ IP67
Kiểu kết nối 8 x Ổ cắm M12
Gán chân cổng Gán chân kiểu Y
Cấu hình cổng I/O 3 cổng với 2 đầu vào mỗi cổng và 2 cổng với 1 đầu vào / 1 đầu ra mỗi cổng
Nguồn cấp cảm biến Tối đa 200 mA
Dòng điện đầu ra 2 Ampe
Điện áp đầu ra 24 Vôn một chiều
Yêu cầu lắp đặt Cần đặt mua riêng tấm lắp 3RK1901-0CA00
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 3RK2400-1HQ00-0AA3 – Module AS-i K60 8DI/2DQ M12 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RK2400-1HQ00-0AA3 – Module AS-i K60 8DI/2DQ M12 Siemens
Chọn ảnhChọn video
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Điều khoản sử dụng
    1. Phạm Tiến Đạt Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Hàng đẹp, đúng với hình ảnh, sử dụng rất tốt!
      thích
    2. Nguyễn Hải Yến Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm tốt, đúng như mong đợi, rất đáng mua!
      thích
    3. Trần Nhật Tân Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm này thực sự tuyệt vời, hơn cả mong đợi!
    4. Phạm Quốc Bảo Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm dùng tốt, nhưng hộp đựng có vẻ hơi đơn giản.
    5. Trần Văn Phúc Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm này khá tốt, nhưng nếu cải thiện hơn chút thì hoàn hảo!
    6. Nguyễn Thanh Tú Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm này tốt hơn so với các sản phẩm trước tôi từng dùng!
    Sản phẩm đã xem
    Giảm -38%