3RK2400-1FQ03-0AA3 – Module AS-i K60 4DI/3DQ IP67 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 11k
Còn hàng
  • SKU: 3RK2400-1FQ03-0AA3
  • Thông số kỹ thuật: AS-i compact module K60 digital A/B slave, 4 DI/3 DQ, IP67 4 x input, maximum 200 mA 3 x output, 2 A, 24 V DC maximal 4 A for all outputs 7 x M12 socket Y-II assignment Mounting plate 3RK1901-0CA00 must be ordered separately
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RK2400-1FQ03-0AA3
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RK2400-1FQ03-0AA3
Loại sản phẩm Module AS-i K60
Loại Module AS-i Digital A/B slave
Số lượng đầu vào kỹ thuật số (DI) 4
Dòng điện tối đa cho mỗi đầu vào 200 mA
Số lượng đầu ra kỹ thuật số (DQ) 3
Dòng điện tối đa cho mỗi đầu ra 2 A (24 V DC)
Tổng dòng điện tối đa cho tất cả các đầu ra 4 A
Loại kết nối 7 x M12 socket Y-II assignment
Cấp độ bảo vệ IP67
Phụ kiện gắn kết (đặt hàng riêng) Tấm gắn 3RK1901-0CA00
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3RK2400-1FQ03-0AA3 – Module AS-i K60 4DI/3DQ IP67 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá