3RH2440-1AK60 – Rơ le 4NO 110VAC S00 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 11.7k
Còn hàng
  • SKU: 3RH2440-1AK60
  • Thông số kỹ thuật: Contactor relay, latched, 4 NO, 110 V AC, 50 Hz, 120 V, 60 Hz, Size S00, screw terminal
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RH2440-1AK60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RH2440-1AK60
Loại sản phẩm Rơ le trung gian (Contactor Relay)
Đặc tính Loại có chốt giữ (Latched)
Cấu hình tiếp điểm 4 tiếp điểm thường mở
Điện áp cuộn dây điều khiển 110 V xoay chiều, 50 Hz / 120 V xoay chiều, 60 Hz
Kiểu đấu nối Kiểu đấu nối bắt vít
Kích thước Kích thước S00
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RH2440-1AK60 – Rơ le 4NO 110VAC S00 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RH2440-1AK60 – Rơ le 4NO 110VAC S00 Siemens