3RH2431-1AK60 – Rơ le tiếp điểm S00 110V 3NO+1NC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 16.8k
Còn hàng
  • SKU: 3RH2431-1AK60
  • Thông số kỹ thuật: Contactor relay, latched, 3 NO + 1 NC, 110 V AC, 50 Hz, 120 V, 60 Hz, Size S00, screw terminal
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RH2431-1AK60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RH2431-1AK60
Tên sản phẩm Rơ le tiếp điểm, loại có chốt cơ khí
Kích cỡ S00
Cấu hình tiếp điểm 3 tiếp điểm thường mở + 1 tiếp điểm thường đóng
Kiểu đấu nối Đầu nối bắt vít
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RH2431-1AK60 – Rơ le tiếp điểm S00 110V 3NO+1NC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RH2431-1AK60 – Rơ le tiếp điểm S00 110V 3NO+1NC Siemens