3RH2422-1AP60 – Rơ le tiếp điểm 2NO+2NC 220VAC S00 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 13.6k
Còn hàng
  • SKU: 3RH2422-1AP60
  • Thông số kỹ thuật: Contactor relay, latched, 2 NO + 2 NC, 220 V AC, 50 Hz, 240 V, 60 Hz, Size S00, screw terminal
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RH2422-1AP60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RH2422-1AP60
Mô tả sản phẩm Rơ le tiếp điểm, loại có chốt hãm
Kích cỡ S00
Điện áp cuộn hút xoay chiều 220 Volt tại 50 Hertz / 240 Volt tại 60 Hertz
Loại điện áp điều khiển Xoay chiều (AC)
Cấu hình tiếp điểm phụ 2 Tiếp điểm thường mở (NO) + 2 Tiếp điểm thường đóng (NC)
Kiểu kết nối Đầu nối bắt vít (Screw terminal)
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 3RH2422-1AP60 – Rơ le tiếp điểm 2NO+2NC 220VAC S00 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RH2422-1AP60 – Rơ le tiếp điểm 2NO+2NC 220VAC S00 Siemens