3RH2422-1AK60 – Rơ le tiếp điểm S00 2NO+2NC 110VAC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 9.5k
Còn hàng
  • SKU: 3RH2422-1AK60
  • Thông số kỹ thuật: Contactor relay, latched, 2 NO + 2 NC, 110 V AC, 50 Hz, 120 V, 60 Hz, Size S00, screw terminal
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RH2422-1AK60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RH2422-1AK60
Loại sản phẩm Rơ le tiếp điểm, loại có chốt hãm
Kích cỡ rơ le S00
Điện áp cuộn hút điều khiển 110 Volt xoay chiều tại 50 Hertz / 120 Volt xoay chiều tại 60 Hertz
Loại điện áp điều khiển Xoay chiều (AC)
Số lượng tiếp điểm thường mở (NO) 2
Số lượng tiếp điểm thường đóng (NC) 2
Kiểu đấu nối mạch chính và mạch điều khiển Đấu nối bắt vít (Screw terminal)
Nhiệt độ môi trường hoạt động -25 đến +60 °C
Cấp bảo vệ mặt trước IP20
Tuổi thọ cơ học (chu kỳ đóng cắt) 10,000,000
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 3RH2422-1AK60 – Rơ le tiếp điểm S00 2NO+2NC 110VAC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RH2422-1AK60 – Rơ le tiếp điểm S00 2NO+2NC 110VAC Siemens