3RH2140-1AU60 – Rơ le S00 4NO 277VAC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 7.2k
Còn hàng
  • SKU: 3RH2140-1AU60
  • Thông số kỹ thuật: Contactor relay, 4 NO 277 V AC, 60 Hz Size S00, screw terminal
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RH2140-1AU60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RH2140-1AU60
Loại thiết bị Rơ le trung gian (Contactor Relay)
Kích thước của rơ le S00
Số tiếp điểm thường mở 4
Số tiếp điểm thường đóng 0
Điện áp cung cấp điều khiển danh định 277 V AC
Tần số điện áp cung cấp điều khiển 60 Hz
Kiểu kết nối mạch điều khiển Đầu nối kiểu vít
Dòng điện hoạt động tại AC-15, tại 230 V 10 A
Kiểu lắp đặt Lắp vít và gài trên thanh ray DIN 35 mm
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 3RH2140-1AU60 – Rơ le S00 4NO 277VAC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RH2140-1AU60 – Rơ le S00 4NO 277VAC Siemens