3RH2140-1AP60 – Rơ le 4NO 220VAC S00 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 16.3k
Còn hàng
  • SKU: 3RH2140-1AP60
  • Thông số kỹ thuật: Contactor relay, 4 NO, 220 V AC, 50 Hz, 240 V, 60 Hz, Size S00, screw terminal
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RH2140-1AP60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RH2140-1AP60
Loại sản phẩm Rơ le trung gian (Contactor Relay)
Kích thước S00
Số tiếp điểm thường mở (NO) 4
Điện áp cuộn hút điều khiển 220 Volt xoay chiều tại 50 Hertz / 240 Volt xoay chiều tại 60 Hertz
Kiểu đấu nối Đầu nối bắt vít (Screw terminal)
Dòng điện hoạt động định mức tại AC-15, 230 Volt 10 Ampe
Cấp độ bảo vệ IP (mặt trước) IP20
Nhiệt độ môi trường hoạt động -25 đến +60 độ C
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 3RH2140-1AP60 – Rơ le 4NO 220VAC S00 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RH2140-1AP60 – Rơ le 4NO 220VAC S00 Siemens