3RH2131-2AP60 – Rơ le 3NO+1NC 220V S00 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 17.5k
Còn hàng
  • SKU: 3RH2131-2AP60
  • Thông số kỹ thuật: Contactor relay, 3 NO + 1 NC, 220 V AC, 50 Hz, 240 V, 60 Hz, Size S00, Spring-type terminal
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RH2131-2AP60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RH2131-2AP60
Loại thiết bị Rơ le trung gian (Contactor Relay)
Kích thước S00
Điện áp cuộn hút điều khiển tại 50 Hertz (AC) 220 Volt
Điện áp cuộn hút điều khiển tại 60 Hertz (AC) 240 Volt
Cấu hình tiếp điểm phụ 3 Tiếp điểm thường mở (NO) + 1 Tiếp điểm thường đóng (NC)
Kiểu đấu dây Đấu dây kiểu lò xo (Spring-loaded terminal)
Kiểu lắp đặt Bắt vít và gài trên thanh ray 35 mm
Dòng hoạt động định mức tại AC-15, 230 Volt 10 Ampe
Cấp bảo vệ mặt trước IP20
Nhiệt độ môi trường hoạt động -25 đến +60 °C
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3RH2131-2AP60 – Rơ le 3NO+1NC 220V S00 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RH2131-2AP60 – Rơ le 3NO+1NC 220V S00 Siemens
Chọn ảnhChọn video
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Điều khoản sử dụng
    1. Phạm Hồng Nhung Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm này tốt hơn so với các sản phẩm trước tôi từng dùng!
      thích
    2. Nguyễn Hữu Tùng Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Nhìn chung là hài lòng nhưng giá hơi cao một chút.
      thích
    3. Nguyễn Văn An Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Mua về dùng thử thấy ổn, nhưng hy vọng shop cải thiện thêm.
    4. Lê Hoàng Quân Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Dùng được một thời gian rồi, rất ưng ý, đáng đồng tiền!
    5. Trần Nhật Quang Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Chất lượng xứng đáng với giá tiền, mua là không hối hận!
    6. Hoàng Thị Ngọc Bích Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm tốt, nhưng màu sắc không giống 100% trên hình.