3RH2122-1AK60 – Rơ le S00 2NO 2NC 110/120V AC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 7.5k
Còn hàng
  • SKU: 3RH2122-1AK60
  • Thông số kỹ thuật: Contactor relay, 2 NO + 2 NC, 110 V AC, 50 Hz, 120 V, 60 Hz, Size S00, screw terminal
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RH2122-1AK60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RH2122-1AK60
Loại thiết bị Rơ le trung gian (Contactor Relay)
Kích thước S00
Số tiếp điểm thường mở 2
Số tiếp điểm thường đóng 2
Điện áp cuộn hút điều khiển định mức tại 50 Hertz 110 V Dòng điện xoay chiều
Điện áp cuộn hút điều khiển định mức tại 60 Hertz 120 V Dòng điện xoay chiều
Kiểu đấu nối mạch phụ và mạch điều khiển Kiểu bắt vít
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 3RH2122-1AK60 – Rơ le S00 2NO 2NC 110/120V AC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RH2122-1AK60 – Rơ le S00 2NO 2NC 110/120V AC Siemens
Chọn ảnhChọn video
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Điều khoản sử dụng
    1. Lê Thị Ánh Nguyệt Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm tốt, nhưng màu sắc không giống 100% trên hình.