3RH2122-1AG60 – Rơ le S00 2NO2NC 100VAC 50/60Hz Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 9.8k
Còn hàng
  • SKU: 3RH2122-1AG60
  • Thông số kỹ thuật: Contactor relay, 2 NO + 2 NC, 100 V AC, 50 Hz, 100 … 110 V, 60 Hz, Size S00, screw terminal
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RH2122-1AG60
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 3RH2122-1AG60
Loại thiết bị Rơ le trung gian (Contactor Relay)
Dòng sản phẩm SIRIUS
Kích thước S00
Số tiếp điểm phụ thường mở (NO) 2
Số tiếp điểm phụ thường đóng (NC) 2
Loại điện áp điều khiển AC (Xoay chiều)
Điện áp cuộn hút điều khiển tại 50 Hz 100 V
Điện áp cuộn hút điều khiển tại 60 Hz 110 V
Dòng hoạt động định mức (AC-15) tại 230 V 6 A
Dòng hoạt động định mức (AC-15) tại 400 V 3 A
Kiểu kết nối điện Đầu nối kiểu vít (Screw terminal)
Kiểu lắp đặt Bắt vít và Lắp trên thanh ray tiêu chuẩn 35mm
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 3RH2122-1AG60 – Rơ le S00 2NO2NC 100VAC 50/60Hz Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RH2122-1AG60 – Rơ le S00 2NO2NC 100VAC 50/60Hz Siemens