3RH2122-1AC60 – Rơ le trung gian 2NO/2NC 32V S00 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 4.4k
Còn hàng
  • SKU: 3RH2122-1AC60
  • Thông số kỹ thuật: Contactor relay, 2 NO + 2 NC, 32 V AC, 50 Hz, 38 V, 60 Hz, Size S00, screw terminal
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RH2122-1AC60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RH2122-1AC60
Loại sản phẩm Rơ le trung gian (Contactor Relay)
Dòng sản phẩm SIRIUS 3RH2
Kích thước S00
Điện áp cuộn dây điều khiển xoay chiều 32 Volt tại 50 Hertz / 38 Volt tại 60 Hertz
Số tiếp điểm thường mở (NO) 2
Số tiếp điểm thường đóng (NC) 2
Kiểu kết nối Đầu nối bắt vít (Screw terminal)
Nhiệt độ môi trường hoạt động -25 đến +60 °C
Cấp bảo vệ mặt trước IP20
Tuổi thọ cơ khí (chu kỳ đóng cắt) 30,000,000
Tuổi thọ điện tại AC-15, 230 Volt (chu kỳ đóng cắt) 200,000
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3RH2122-1AC60 – Rơ le trung gian 2NO/2NC 32V S00 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RH2122-1AC60 – Rơ le trung gian 2NO/2NC 32V S00 Siemens