3RF2020-1AA45 – Rơ le bán dẫn 3RF2 1P 20A 600V 4-30VDC 1.2kV Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 1.7k
Còn hàng
  • SKU: 3RF2020-1AA45
  • Thông số kỹ thuật: Semiconductor relay, 1-phase 3RF2 Width 45 mm, 20 A 48-600 V / 4-30 V DC screw terminal Blocking voltage 1200 V
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RF2020-1AA45
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RF2020-1AA45
Loại rơ le Rơ le bán dẫn
Số pha 1 pha
Dòng sản phẩm 3RF2
Chiều rộng 45 mm
Dòng điện định mức 20 A
Điện áp hoạt động (ngõ ra) 48-600 V
Điện áp điều khiển (ngõ vào) 4-30 V DC
Kiểu đầu nối Đầu nối dạng vít
Điện áp chặn 1200 V
Hãng sản xuất Siemens
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 3RF2020-1AA45 – Rơ le bán dẫn 3RF2 1P 20A 600V 4-30VDC 1.2kV Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RF2020-1AA45 – Rơ le bán dẫn 3RF2 1P 20A 600V 4-30VDC 1.2kV Siemens