3RA6913-1A – Tiếp điểm phụ 1NC+1NO đầu vít Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 4.2k
Còn hàng
  • SKU: 3RA6913-1A
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RA6913-1A
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RA6913-1A
Mô tả sản phẩm Tiếp điểm phụ cho bộ khởi động đặc SIRIUS 3RA6
Thương hiệu Siemens
Số lượng tiếp điểm thường đóng (NC) 1
Số lượng tiếp điểm thường mở (NO) 1
Kiểu kết nối mạch điều khiển Đầu nối bắt vít
Điện áp cách điện định mức (Ui) 690 V
Dòng điện hoạt động định mức tại AC-15 ở 230 V 6 A
Dòng điện hoạt động định mức tại DC-13 ở 24 V 3 A
Tuổi thọ cơ khí (chu kỳ đóng cắt) 10,000,000
Cấp bảo vệ IP (mặt trước) IP20
Nhiệt độ môi trường hoạt động -20 đến +60 °C
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RA6913-1A – Tiếp điểm phụ 1NC+1NO đầu vít Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá