3RA6400-2BB42 – Bộ cấp nguồn IO-Link 690V 0.32-1.25A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 9.9k
Còn hàng
  • SKU: 3RA6400-2BB42
  • Thông số kỹ thuật: SIRIUS Compact load feeder DOL starter for IO-Link 690 V 24 V DC 0.32…1.25 A IP20 Connection main circuit: Spring-type terminal Connection control circuit: Spring-type terminal
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RA6400-2BB42
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RA6400-2BB42
Loại sản phẩm Bộ khởi động trực tiếp nhỏ gọn cho IO-Link
Điện áp hoạt động định mức (Mạch chính) Lên đến 690 Volt
Điện áp nguồn điều khiển định mức 24 Volt Dòng một chiều
Dải cài đặt dòng điện có thể điều chỉnh 0.32 đến 1.25 Ampe
Công suất hoạt động cho động cơ ba pha tại 400V 0.09 đến 0.37 Kilowatt
Giao thức giao tiếp IO-Link
Cấp bảo vệ IP20
Kiểu kết nối mạch chính Đầu nối kiểu lò xo (Spring-loaded terminal)
Kiểu kết nối mạch điều khiển Đầu nối kiểu lò xo (Spring-loaded terminal)
Nhiệt độ môi trường hoạt động -20 đến +60 °C
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 3RA6400-2BB42 – Bộ cấp nguồn IO-Link 690V 0.32-1.25A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RA6400-2BB42 – Bộ cấp nguồn IO-Link 690V 0.32-1.25A Siemens
Chọn ảnhChọn video
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Điều khoản sử dụng
    1. Bùi Hồng Phương Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm tốt, nhưng màu sắc không giống 100% trên hình.