3RA6250-2EP32 – Bộ cấp nguồn 8-32A 110-240V Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 14.3k
Còn hàng
  • SKU: 3RA6250-2EP32
  • Thông số kỹ thuật: SIRIUS Compact load feeder Reversing starter 400 V 110…240 V AC/DC 50…60 Hz 8…32 A IP20 Connection main circuit: Spring-type terminal Connection control circuit: Spring-type terminal
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RA6250-2EP32
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RA6250-2EP32
Dòng sản phẩm SIRIUS Compact load feeder
Chức năng Bộ khởi động đảo chiều
Điện áp hoạt động định mức (Mạch chính) 400 V
Điện áp nguồn điều khiển định mức 110 đến 240 V Xoay chiều / Một chiều
Tần số điện áp nguồn điều khiển 50 đến 60 Hz
Dải cài đặt dòng điện có thể điều chỉnh 8 đến 32 A
Cấp độ bảo vệ IP IP20
Kiểu kết nối mạch chính Đầu nối kiểu lò xo (Spring-type terminal)
Kiểu kết nối mạch điều khiển Đầu nối kiểu lò xo (Spring-type terminal)
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 3RA6250-2EP32 – Bộ cấp nguồn 8-32A 110-240V Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá