3RA6250-1EP32 – Bộ cấp nguồn 400V 8-32A 110-240V Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 16.8k
Còn hàng
  • SKU: 3RA6250-1EP32
  • Thông số kỹ thuật: SIRIUS Compact load feeder Reversing starter 400 V 110…240 V AC/DC 50…60 Hz 8…32 A IP20 Connection main circuit: Screw terminal Connection control circuit: screw terminal
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RA6250-1EP32
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RA6250-1EP32
Hãng sản xuất Siemens
Dòng sản phẩm SIRIUS Compact
Chức năng Bộ khởi động đảo chiều
Điện áp hoạt động định mức 400 Volt
Điện áp cấp điều khiển 110 đến 240 Volt AC/DC
Tần số điện áp cấp điều khiển 50 đến 60 Hertz
Dải điều chỉnh dòng điện hoạt động 8 đến 32 Ampe
Công suất hoạt động tại 400 Volt 4 đến 15 Kilowatt
Kiểu kết nối mạch động lực Đầu nối bắt vít
Kiểu kết nối mạch điều khiển Đầu nối bắt vít
Cấp độ bảo vệ IP20
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3RA6250-1EP32 – Bộ cấp nguồn 400V 8-32A 110-240V Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RA6250-1EP32 – Bộ cấp nguồn 400V 8-32A 110-240V Siemens
Chọn ảnhChọn video
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Điều khoản sử dụng
    1. Lê Nhật Minh Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm đẹp, nhưng không hoàn toàn giống mô tả.
      thích
    2. Nguyễn Thanh Tú Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Mua lần thứ 2 rồi, vẫn rất hài lòng!
      thích
    3. Trần Đình Duy Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Giao hàng rất nhanh, shop rất chu đáo, tư vấn nhiệt tình!
    4. Vũ Quang Huy Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Hàng chất lượng, cảm giác cầm rất chắc tay, rất thích!
    5. Bùi Thị Quỳnh Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm tốt, nhưng màu sắc không giống 100% trên hình.