3RA6250-1EB32 – Bộ cấp nguồn 8-32A 24V AC/DC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 17.4k
Còn hàng
  • SKU: 3RA6250-1EB32
  • Thông số kỹ thuật: SIRIUS Compact load feeder Reversing starter 400 V 24 V AC/DC 50…60 Hz 8…32 A IP20 Connection main circuit: Screw terminal Connection control circuit: screw terminal
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RA6250-1EB32
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RA6250-1EB32
Dòng sản phẩm SIRIUS Compact
Chức năng sản phẩm Bộ khởi động đảo chiều hoàn chỉnh
Điện áp hoạt động định mức 400 Volt
Điện áp nguồn điều khiển định mức 24 Volt Xoay chiều / Một chiều
Tần số hoạt động 50 đến 60 Hertz
Dải cài đặt bảo vệ quá tải 8 đến 32 Ampe
Công suất hoạt động định mức (tại 400V) 15 Kilowatt
Kiểu đấu nối mạch động lực Đầu nối bắt vít
Kiểu đấu nối mạch điều khiển Đầu nối bắt vít
Cấp độ bảo vệ IP IP20
Nhiệt độ môi trường hoạt động -20 đến +60 °C
Kiểu lắp đặt Lắp vít và lắp trên thanh ray tiêu chuẩn
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 3RA6250-1EB32 – Bộ cấp nguồn 8-32A 24V AC/DC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RA6250-1EB32 – Bộ cấp nguồn 8-32A 24V AC/DC Siemens