3RA6120-1EP32 – Bộ cấp nguồn DOL 8-32A 110-240V AC/DC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 23.5k
Còn hàng
  • SKU: 3RA6120-1EP32
  • Thông số kỹ thuật: SIRIUS Compact load feeder DOL starter 690 V 110…240 V AC/DC 50…60 Hz 8…32 A IP20 Connection main circuit: screw terminal Connection auxiliary circuit: screw terminal
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RA6120-1EP32
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RA6120-1EP32
Dòng sản phẩm SIRIUS Compact load feeder
Chức năng Bộ khởi động trực tiếp (DOL starter)
Điện áp hoạt động định mức (Mạch chính) Lên đến 690 Volt
Điện áp nguồn cấp điều khiển 110 đến 240 Volt Xoay chiều / Một chiều
Tần số nguồn cấp điều khiển 50 đến 60 Hertz
Dải cài đặt dòng điện của rơ le quá tải 8 đến 32 Ampe
Công suất hoạt động (tại 400V Xoay chiều) 3 đến 15 Kilowatt
Kiểu kết nối mạch chính Kiểu bắt vít (Screw terminal)
Kiểu kết nối mạch phụ Kiểu bắt vít (Screw terminal)
Cấp bảo vệ IP20
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 3RA6120-1EP32 – Bộ cấp nguồn DOL 8-32A 110-240V AC/DC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá