Công tắc đơn 2 cực 25VAC 420A 30MD20_WE_G19 250 VAC Schneider
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (1 đánh giá) Đã bán 882
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: 30MD20-WE-G19
  • Hãng sản xuất: Schneider
  • Series: S-Classic
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
  • Thời gian bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Chứng từ: Đầy đủ CO/CQ, hóa đơn VAT
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 30MD20-WE-G19
Tên thông số Giá trị
Mã sản phẩm 30MD20_WE_G19
Loại sản phẩm Công tắc
Kiểu thiết bị Bộ cơ cấu hoàn chỉnh
Chức năng công tắc Công tắc 2 cực
Dòng điện định mức 20 A tại 250 V AC
Màu sắc Trắng
Chất liệu Polycarbonate
Số cực 2 cực
Kiểu lắp đặt Gắn tường
Kiểu cố định Bắt vít hoặc kẹp
Mức độ bảo vệ IP IP20
Tiêu chuẩn IEC 60669-1, GB 16915.1
Nhiệt độ hoạt động -5…40 °C
Kiểu kết nối Cọc đấu dây dạng vít
Tuổi thọ cơ học 40000 chu kỳ
Dòng sản phẩm AvatarOn
Thông tin bổ sung
Thương hiệuSchneider
Thời gian bảo hành1 Năm
SeriesS-Classic
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
1 đánh giá cho Công tắc đơn 2 cực 25VAC 420A 30MD20_WE_G19 250 VAC Schneider
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Công tắc đơn 2 cực 25VAC 420A 30MD20_WE_G19 250 VAC Schneider