| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CDS254001R0824 |
| Mã EAN | 4016779551106 |
| Tên sản phẩm mở rộng | S204-C100 |
| Mô tả sản phẩm trên catalog | Cầu dao tự động MCB S204-C100 - 4 Cực - Đặc tuyến C - 100 Ampe - 6 kA |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60947-2 |
| Đặc tính ngắt (Đặc tuyến) | C |
| Điện áp hoạt động định mức | Phù hợp với tiêu chuẩn IEC 60947-2: 440 Volt AC (Xoay chiều) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | Theo tiêu chuẩn IEC/EN 60664-1: 440 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 4 kV (tại độ cao 2000 mét) 6.2 kV (tại mực nước biển) |
| Loại điện áp đầu vào | AC (Xoay chiều) |
| Dòng điện định mức (In) | 100 Ampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) | (440 Volt AC) 6 kA (Kilo Ampe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch dịch vụ định mức (Ics) | (440 Volt AC) 6 kA (Kilo Ampe) |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hertz |
| Tổn thất công suất | 39.2 Watt (tại điều kiện vận hành định mức trên mỗi cực là 9.8 Watt) |
| Số cực | 4 |
| Số cực được bảo vệ | 4 |
| Cấp độ bảo vệ (IP) | IP20 |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Khả năng đấu nối dây dẫn | Cáp linh hoạt (Flexible): 2.5 ... 50 mm² Cáp cứng (Rigid): 2.5 ... 50 mm² Cáp bện (Stranded): 2.5 ... 50 mm² |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | Vận hành: -25 đến +55 độ C Lưu kho: -40 đến +70 độ C |
| Chiều rộng tịnh của sản phẩm | 70 mm |
| Chiều cao tịnh của sản phẩm | 88 mm |
| Chiều sâu tịnh của sản phẩm | 69 mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm | 0.56 kg |
| Đơn vị mô-đun (DIN) | 4 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.