| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CDS254001R0804 |
| Tên sản phẩm mở rộng | S204-C80 |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao tự động thu nhỏ (MCB) S204-C80 6kA 80A 4 Cực |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60898-1, IEC/EN 60947-2 |
| Số lượng cực | 4 Cực |
| Đặc tính ngắt (Đường cong) | C |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 80 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức | 400 Volt xoay chiều (AC) |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 440 Volt (theo tiêu chuẩn IEC/EN 60664-1) |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 4 Kilovolt |
| Loại điện áp đầu vào | Xoay chiều (AC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch định mức ($I_{cn}$) | 6 Kilo Ampe (tại 230 / 400 Volt xoay chiều) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) | 6 Kilo Ampe (tại 400 Volt xoay chiều) |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế ($I_{cs}$) | 6 Kilo Ampe (tại 400 Volt xoay chiều) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Tổn thất công suất | 25.6 Watt (ở điều kiện vận hành định mức trên mỗi cực là 6.4 Watt) |
| Chỉ thị vị trí tiếp điểm | Bật / Tắt (Red ON / Green OFF) |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
| Độ bền cơ học | 20,000 chu kỳ |
| Tiết diện dây dẫn kết nối (Cứng / Bện) | 1 ... 50 mm² |
| Tiết diện dây dẫn kết nối (Dẻo) | 1 ... 35 mm² |
| Chiều dài tuốt dây | 12.5 mm |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +55 độ C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40 đến +70 độ C |
| Chiều rộng sản phẩm | 70 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 88 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 69 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.56 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.