| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CDS253001R0824 |
| Mã hiển thị (Catalog Description) | S203-C100 |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao tự động MCB S200 80-100A 3 cực C 100A |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60898-1; IEC/EN 60947-2 |
| Đặc tính nhả (Tripping Characteristic) | C |
| Điện áp vận hành định mức | Tuân theo tiêu chuẩn IEC 60947-2 là 400 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 500 V (Tuân theo IEC/EN 60664-1) |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Loại điện áp đầu vào | AC (Xoay chiều) |
| Dòng điện định mức (In) | 100 A |
| Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icn) | 6 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) | 6 kA (tại điện áp 400 V AC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế (Ics) | 6 kA (tại điện áp 400 V AC) |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Tổn thất công suất | 29.4 Watt (tại điều kiện vận hành định mức mỗi cực là 9.8 Watt) |
| Số cực | 3 cực |
| Số cực được bảo vệ | 3 cực |
| Danh mục quá áp (Overvoltage Category) | III |
| Lực siết ốc (Tightening Torque) | 3 Newton-mét |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN (DIN-Rail) 35 x 15 mm hoặc 35 x 7.5 mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | Vận hành từ -25 độ C đến +55 độ C |
| Chiều rộng sản phẩm | 52.5 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 88 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 69 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.42 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.