| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CDS253001R0804 |
| Tên sản phẩm (Catalog Description) | S203-C80 |
| Mô tả ngắn | MCB S200 3P C 80A 6kA |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60947-2 |
| Số cực | 3 |
| Đặc tính ngắt (Curve) | C |
| Dòng điện định mức (In) | 80 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 400 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 440 V (theo tiêu chuẩn IEC/EN 60664-1) |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 4 kV (tại độ cao mực nước biển 2000 mét) |
| Loại điện áp đầu vào | AC (Xoay chiều) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) | 6 kA (tại điện áp 400 V AC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 6 kA (tại điện áp 400 V AC) |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Tổn hao công suất | 19.2 W (tại điều kiện hoạt động định mức, mỗi cực 6.4 W) |
| Vị trí tiếp điểm trung tính | Bên phải |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Chiều rộng theo số lượng mô-đun | 3 |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +55 °C |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN (TH35-15 / TH35-7.5) |
| Kích thước (Rộng) | 52.5 mm |
| Kích thước (Cao) | 88 mm |
| Kích thước (Sâu) | 69 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.375 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.