| Thông số / Đặc điểm | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CDS252230R0824 |
| Tên danh mục (Catalog Description) | SY202-C100 |
| Mô tả ngắn | Cầu dao tự động thu nhỏ (MCB) - Dòng SY200 - 2 Cực - Dòng định mức 100 Ampe - Đặc tính C |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60947-2 |
| Số lượng cực | 2 |
| Đặc tính ngắt (Curve) | C |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 100 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 400 Volt AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 440 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 4 Kilo Volt |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức ($I_{cu}$) tại 400V AC | 6 Kilo Ampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) tại 400V AC | 6 Kilo Ampe (75% hoặc 100% của $I_{cu}$ tùy theo phiên bản chi tiết IEC 60947-2) |
| Tần số định mức ($f$) | 50 / 60 Hertz |
| Tổn hao công suất | 19.6 Watt (tại điều kiện tải định mức trên mỗi cực 9.8W) |
| Độ bền cơ học | 20,000 chu kỳ |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 độ C đến +55 độ C |
| Khả năng đấu nối (Cáp cứng/Cáp mềm) | Tối đa 50 $mm^2$ |
| Mô-men xoắn siết chặt | 2.8 Newton mét |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 35 mm x 88 mm x 69 mm |
| Độ sâu lắp đặt | 69 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.28 kg |
| Kiểu lắp đặt | DIN-Rail 35mm (Theo tiêu chuẩn EN 60715) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.