| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CDS252001R0824 |
| Tên gọi (Type designation) | S202-C100 |
| Mô tả ngắn | Miniature Circuit Breaker - S200 80-100A - 2 Poles - C - 100 A |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60947-2 |
| Đặc tính nhả (Tripping Characteristic) | C |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | Tuân theo tiêu chuẩn IEC 60947-2: 400 Volt xoay chiều (AC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | Tuân theo tiêu chuẩn IEC/EN 60664-1: 440 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 4 kV (tại độ cao mực nước biển 2000 m); 6.2 kV (thử nghiệm ở mực nước biển) |
| Loại điện áp đầu vào | Điện xoay chiều (AC) |
| Dòng điện định mức (In) | 100 Ampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) | (400 Volt xoay chiều) 6 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch dịch vụ định mức (Ics) | (400 Volt xoay chiều) 6 kA |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Tổn hao công suất | 19.6 Watt (tại điều kiện vận hành định mức trên mỗi cực 9.8 Watt) |
| Số cực | 2 |
| Số cực được bảo vệ | 2 |
| Cấp độ quá áp (Overvoltage Category) | III |
| Mô-men xoắn siết chặt (Tightening Torque) | 3 Newton mét |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN (DIN-Rail) 35 x 15 mm hoặc 35 x 7.5 mm |
| Vị trí lắp đặt | Bất kỳ |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
| Độ bền cơ học | 20,000 chu kỳ |
| Độ rộng theo đơn vị khoảng cách mô-đun | 2 |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 35 mm x 88 mm x 69 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.28 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.