| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 2CDS252001R0804 |
| Mô tả danh mục | S202-C80 Miniature Circuit Breaker - 2P - C - 80 A |
| Tiêu chuẩn | IEC/EN 60947-2 |
| Đặc tính ngắt (Đặc tuyến) | C |
| Điện áp vận hành định mức | Theo tiêu chuẩn IEC 60947-2 400 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | Theo tiêu chuẩn IEC/EN 60664-1 440 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 4 kV (tại mực nước biển 6.2 kV) |
| Loại điện áp đầu vào | AC (Xoay chiều) |
| Dòng điện định mức (In) | 80 A |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) | (400 V AC) 6 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế định mức (Ics) | (400 V AC) 6 kA |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Tổn thất công suất | 12.8 W (tại điều kiện vận hành định mức trên mỗi cực 6.4 W) |
| Kết nối nguồn cấp | Tùy chọn |
| Chỉ báo vị trí tiếp điểm | Đỏ BẬT / Xanh TẮT |
| Số cực | 2 |
| Số cực được bảo vệ | 2 |
| Danh mục quá áp | III |
| Mô-men xoắn siết chặt | 3.5 Newton mét |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN 35 x 15 mm Thanh ray DIN 35 x 7.5 mm |
| Vị trí lắp đặt | Bất kỳ |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Khả năng kết nối (Cáp) | Dây dẫn: 2.5 ... 50 mm² Dây mềm: 4 ... 35 mm² Dây cứng: 2.5 ... 50 mm² Dây bện: 2.5 ... 50 mm² |
| Chiều dài tuốt dây | 19 mm |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | Vận hành: -25 đến +55 độ C Lưu kho: -40 đến +70 độ C |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 (Vỏ bọc với nắp đậy IP40) |
| Độ rộng theo đơn vị khoảng cách (Modular Spacings) | 2 |
| Chiều rộng tịnh của sản phẩm | 35 mm |
| Chiều cao tịnh của sản phẩm | 88 mm |
| Chiều sâu tịnh của sản phẩm | 69 mm |
| Khối lượng tịnh của sản phẩm | 0.28 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.