| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CDS244001R0164 |
| Mã EAN | 4016779633907 |
| Mô tả danh mục (Tên gọi) | SH204L-C16 |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | IEC/EN 60898-1 |
| Đặc tính nhả (Curve) | C |
| Điện áp hoạt động định mức | Theo tiêu chuẩn IEC 60898-1 là 400 V AC |
| Điện áp hoạt động tối đa | 440 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 440 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 4 kV (tại độ cao mực nước biển 2000 m), 6.2 kV (tại mực nước biển) |
| Dòng điện định mức (In) | 16 A |
| Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icn) | 4.5 kA (tại điện áp 400 V AC) |
| Dòng ngắn mạch điều kiện định mức (Inc) | 4.5 kA |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Tổn thất công suất | 10 W (tại điều kiện hoạt động định mức, mỗi cực 2.5 W) |
| Kết nối nguồn cấp | Tùy ý (Bên trên hoặc bên dưới) |
| Chỉ báo vị trí tiếp điểm | Bật / Tắt (ON / OFF) |
| Số cực | 4 |
| Số cực được bảo vệ | 4 |
| Danh mục quá áp | III |
| Lực siết chặt | 2 Newton mét |
| Loại thiết bị truyền động | Cần gạt (Toggle) |
| Kiểu bắt vít | Vít hãm an toàn (Failsafe Bi-directional Cylinder-lift Terminal) |
| Vật liệu vỏ | Nhóm cách điện II, màu RAL 7035 |
| Gắn trên thanh ray DIN | TH35-15 (Thanh ray 35 x 15 mm) hoặc TH35-7.5 (Thanh ray 35 x 7.5 mm) theo tiêu chuẩn IEC 60715 |
| Vị trí lắp đặt | Bất kỳ |
| Khả năng đấu nối dây dẫn | Dây dẫn: 0.75 ... 25 mm² Dây mềm: 0.75 ... 25 mm² Dây cứng: 0.75 ... 25 mm² Dây bện: 0.75 ... 25 mm² |
| Chiều dài tuốt dây | 12.5 mm |
| Nhiệt độ không khí xung quanh | Hoạt động: -25 ... +55 °C Lưu trữ: -40 ... +70 °C |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 (Vỏ bọc đạt IP40 khi lắp trong tủ có nắp đậy) |
| Mức độ ô nhiễm | 2 |
| Độ bền cơ học | 20,000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 20,000 chu kỳ AC (10,000 chu kỳ bật tắt) |
| Khả năng chịu rung (theo IEC 60068-2-6) | 5g, 20 chu kỳ tại 5 ... 150 ... 5 Hz với tải 0.8 In |
| Khả năng chịu sốc (theo IEC 60068-2-27) | 25g / 2 lần sốc / 13 mili giây |
| Chiều rộng tịnh của sản phẩm | 70 mm |
| Chiều cao tịnh của sản phẩm | 85 mm |
| Chiều sâu tịnh của sản phẩm | 69 mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm | 0.500 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.