| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CDS243001R0634 |
| Mô tả danh mục ABB | SH203L-C63 |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng tép (Miniature Circuit Breaker - MCB) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60898-1 |
| Số cực | 3 cực |
| Đặc tính nhả (Curve) | C |
| Dòng điện định mức (In) | 63 A |
| Điện áp hoạt động định mức | 400 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 440 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 4 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icn) | 4.5 kA (tại 400 V AC) |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Tổn hao công suất | Ở điều kiện vận hành định mức trên mỗi cực là 4.8 W |
| Độ bền điện | 10,000 chu kỳ AC |
| Độ bền cơ học | 20,000 chu kỳ |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
| Cấp độ ô nhiễm | 2 |
| Danh mục quá áp | III |
| Mô-men xoắn siết chặt | 2 N·m |
| Loại tác động | Dạng cần gạt (Toggle) |
| Kiểu lắp đặt | Trên thanh ray DIN (DIN-Rail) TH35-15 hoặc TH35-7.5 |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +55 độ C |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 52.5 mm x 85 mm x 69 mm |
| Độ sâu lắp đặt | 69 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.375 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.