| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 2CDS243001R0504 |
| Tên sản phẩm mở rộng | SH203L-C50 |
| Mô tả ngắn | Cầu dao tự động dạng tép (MCB) SH203L-C50 3 cực 50A đặc tính C |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC/EN 60898-1 |
| Số cực | 3 |
| Đặc tính nhả (đặc tính bảo vệ) | C |
| Dòng điện định mức (In) | 50 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 400 Vôn AC (Xoay chiều) |
| Điện áp hoạt động tối đa | 440 Vôn AC (Xoay chiều) |
| Điện áp hoạt động tối thiểu | 12 Vôn AC (Xoay chiều) |
| Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icn) theo tiêu chuẩn IEC 60898-1 tại 400V | 4.5 kA (Kilô Ampe) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Héc (Hz) |
| Tổn hao công suất | 9.75 W (tại điều kiện vận hành định mức trên mỗi cực 3.25 W) |
| Cấp giới hạn năng lượng | 3 |
| Danh mục quá áp | III |
| Độ bẩn (Pollution Degree) | 2 |
| Cấp độ bảo vệ vỏ ngoài | IP20 |
| Độ bền cơ học | 20,000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 10,000 chu kỳ AC (Xoay chiều) |
| Khả năng kết nối dây cáp (Dây cứng / Dây mềm có đầu cốt) | Tối đa 25 mm² |
| Kiểu lắp đặt | Trên thanh ray DIN (TH35-7.5 hoặc TH35-15) |
| Chiều rộng sản phẩm | 52.5 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 85 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 69 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.375 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.