| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 2CDS243001R0204 |
| Tên sản phẩm | Cầu dao tự động SH203L-C20 |
| Dòng sản phẩm | Compact Home SH200L |
| Số cực | 3 cực |
| Đặc tính tác động | Loại C |
| Dòng định mức | 20 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức | 400 Volt xoay chiều |
| Khả năng ngắt ngắn mạch định mức | 4.5 Kilo Ampe |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Công suất tổn hao | 7.5 Watt (2.5 Watt mỗi cực) |
| Điện áp cách điện định mức | 440 Volt xoay chiều |
| Độ bền cơ học | 20.000 lần đóng cắt |
| Độ bền điện | 20.000 lần đóng cắt |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
| Nhiệt độ môi trường vận hành | Từ âm 25 đến dương 55 độ C |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN 35 mm |
| Chiều rộng sản phẩm | 52.5 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 85 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 69 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.375 Kilogram |
| Tiêu chuẩn sản xuất | IEC / EN 60898-1 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.